[Giúp] Tài khoản FB ko đăng nhập lại được sau khi treo nick bằng Firefox (thaihung 1209 edit)

Thảo luận trong 'Website yêu thích' bắt đầu bởi Mr_cuong, 11/08/2013.

1. Offline

Mr_cuong Thành viên của năm

Số bài viết:
    910
    Tình hình là thế này các bác ạ.
    Em có nhỏ em nó hay lên facebook bằng trình duyệt mozila firefox. Nó nói là nó cài đặt cái gì mà luôn trong trạng thái trực tuyến đấy ạ. Và nó cho fb kia vào bookmak chỉ lick là vô ngay.
    Chuyện không có gì để nói cho đến khi cái trình duyện firefox kia bất đầu trở chứng. Không thể chạy đc nữa nên nó kêu em xem giúp xem thế nào. Làm mọi cách vẫn không fix lổi đc nên em gỡ cài đặt và tải lại cái mới. Nhưng vẫn không ăn nhầm. Lúc này nó mới nói em là nó không vào đc fb với các duyệt wed khác vì nick fb đã treo trên nhà bác firefox rồi. Còn cái firefox mới em đã fix đc rồi nhưng nó là bảng mới còn cache cũ lưu tk fb chắc mất luôn rồi.
    Nên các ACE nào biết làm sao gỡ đc cái nick bi treo kia hay có cách nào khác thì chỉ giúp dùm em, em khổ tâm quá các bác ạ.
    Nếu em cố gắn fix lổi thì đã không delete cái firefox củ đi, thì đâu có chuyện như thế này.
    Cám ơn tất cả các bác ạ!

2. Offline

emtrungwe .:. Dark Soul .:.

Số bài viết:
    3.164
    thế giờ a vào nick bằng chrome được không
  3. Offline

Số bài viết:
    910
    Không duyệt wed nào đăng nhập đc em ơi,
  4. Offline

paygate591 Thành viên của năm

Số bài viết:
    2.123
    Chả hiểu vấn đề bạn là gì cả :-/
  5. Offline

kaisoulpro •——»†…Ngôi Sao Đêm™…†

Số bài viết:
    3.384
    ủa, treo nick thì có ảnh hưởng gì đến password đâu nhỉ, cứ login vào lại là được mà. @@ Lúc đăng nhập báo lỗi sai password hay lỗi gì?
  6. Offline

Số bài viết:
    3.164
    nếu bị treo nick thì vẫn đăng nhập = trình duyệt khác được mà a. A thử xem nó hiện ntn
  7. Offline

Võ Văn Giàu Member

Số bài viết:
    121
    Thì tắt máy tính đi rồi đăng nhập bằng điện thoại hay máy tính khác mà đổi mật khẩu là xong. Mở máy lên kái treo nick kia sai pass rồi thì sao hoạt động nữa. Chiến thôi.
  8. Offline

Số bài viết:
    910
    Nó nói địa chỉ mail của nó là k.bum@gmail.com anh thấy mail này lạ lạ có thể lập mail với dấu chấm ở trước không em? Anh đăng nhập nó nói thế này.
    Địa chỉ email không hợp lệ
    Email bạn đã nhập không thuộc bất kỳ tài khoản nào.
    Bạn có thể đăng nhập bằng email, tên người dùng hoặc số điện thoại di động bất kỳ liên kết với tài khoản của mình. Đảm bảo nhập đúng những thông tin đó.
  9. Offline

Số bài viết:
    3.384
    gmail đăng kí được dạng đó anh, nick em anh tên gì, để em search coi còn trên đó ko. Tin tưởng thì inbox em cho bảo mật!

//mod nào quản lý khu này edit cái tiêu đề đi....
    Mr_cuong thích bài này.
  10. Offline

Số bài viết:
    3.164
    nếu nhớ nick fb. Thì log aclone tìm rồi xem email, hoặc xem email dạng xyz@facebook.com ấy rồi đăng nhập. Không được thì inbox a kaisoulpro giúp kìa a

// a @Mr. Why vào edit tiêu đề đi
    Mr_cuong thích bài này.
  11. Offline

Số bài viết:
    910
    Nó không có ở đây(em vợ) giờ nó ngủ rồi anh không hỏi đc. Nhưng nó nói nick nó nêu ai thêm bạn rồi thì thấy online 24/24 luôn em à.
  12. Offline

Số bài viết:
    3.384
    uhm, vậy khi nào có thông tin anh pm nhé! em mò ra cái id tài khoản fb là đăng nhập được rồi!
    Mr_cuong thích bài này.
  13. Offline

Số bài viết:
    910
    thanks em trước nhé, có gì anh pm sau.
  14. Offline

paygate591 Thành viên của năm

Số bài viết:
    2.123
    Đúng là dù có đăng nhập trên trình duyệt khác thì vẫn log nick được mà. Mình vừa online điện thoại vừa online trên PC được mà. Còn trường hợp bạn sao không dùng tính năng quên mật khẩu để lấy lại password. Còn nữa là tính năng tìm kiếm người dùng theo email người đăng ký thì còn phụ thuộc vào người ta có cho phép tìm hay không nữa.
  15. Offline

Tiểu Muội Member

Số bài viết:
    275
  16. Offline

SmartAnd I'm Người Xuất Gia

Số bài viết:
    2.152
    Vụ log acc facebook trên nhiều thiết bị không được này như nào nhỉ ?
    Đó giờ mình log cùng lúc trên nhiều thiết bị cùng 1 IP luôn nhưng vẫn bình thường có thấy bị gì đâu ta ! Lắm lúc treo nguyen cái nick ở cty về nhà mở cái lap lên log tiếp cũng vẫn được. Quất luôn cái điện thoại cũng vẫn được như thưởng @@ !
  17. Offline

HuyNguyen57 Active Member

Số bài viết:
    1.678
    E cũng bị giống bác 1 lần vứt luôn nick rồi
  18. Offline

VânLanAnh New Member

Số bài viết:
    9
    đúng là con gái mà. hihi