Không viết được bài mới!

Thảo luận trong 'Góp ý - Khiếu nại' bắt đầu bởi thạch_01, 30/10/2010.

1. Offline

thạch_01 Active Member

Số bài viết:
    191
    tại sao tài khoản của em kích hoạt rồi nhưng vẩn không viết được bài mới tại diển đàn tin tức365 vậy?

2. Offline

tranthinh Java MobileWorld ♥

Số bài viết:
    5.503
    Trả lời: không viết được bài mới!

Chào bạn!
    Thay mặt BQT mình xin trả lời câu hỏi của bạn. Khu vực Tin tức 365 chỉ dành cho T-Mod trở lên mới post được thui.
    Lí do: Vì khu vực này là nơi cung cấp những tin tức mới cho ae trong 4rum nên có thể nói là khu vực lớn. Nhằm tránh trường hợp spam theo nhiều kiểu (quảng cáo, nói tục.v..v) nên admin đã khóa chức năng Viết bài mới cho mem thường. Bạn chỉ có thể góp ý kiến hoặc chia sẻ thông tin ở topic do MOD lập thui.
    Thân!
    MobileWorld.vn
  3. Offline

tekpal Old Staff

Số bài viết:
    3.323

Chào bạn, mình đã khóa chức năng viết bài mới đối với thành viên ở mục tin tức 365, nếu bạn có nhu cầu tin tức xin vui lòng gửi bài tại các mục thảo luận theo từng box nhỏ khác, nếu bài hay mình sẽ đưa ra trang chủ. Nếu bạn có bài viết hay (tự dịch hoặc biên tập) vui lòng gửi trực tiếp cho anh LeDuy.
  4. Offline

thạch_01 Active Member

Số bài viết:
    191

thaks nhiều nha!
  5. Offline

haitomga New Member

Số bài viết:
    1

minh thay dien dan hoi kho khan
  6. Offline

taychoi_hd Super Moderator

Số bài viết:
    6.274

Xin chào ban!
    diễn đàn luôn cởi mở và chào đón tất cả các thành viên nếu bạn cảm thấy khó khăn hay chưa hiểu chỗ nào bạn có quyền pót ở đây tất cả các anh em sẽ giúp bạn nhiệt tình đừng ngại gì cả bạn nhé :)
    chúc bạn thật vui khi đến với MW
  7. Offline

thạch_01 Active Member

Số bài viết:
    191

thật tình lúc đầu mình cũng nghĩ như bạn! nhưng mọi người ở đây rất hòa đồng luôn giúp đỡ khi bạn gặp khó khăn đừng ngần ngại hãy chia sẻ với ae nhưng ý kiến của bạn! chúc bạn luôn vui vẻ khi đến với MW! thân :)
  8. Offline

ketnoitructuyen New Member

Số bài viết:
    11
    Mình thấy quy định diễn đàn như vậy là tốt mà, anh em nào cũng nhiệt tình giúp đỡ khi thành viên có thắc mắc.
    Mình cũng sẽ cố gắng đóng góp vào diễn đàn giúp diễn đàn ngày càng hữu ích cho mọi người.
  9. Offline

An Yen New Member

Số bài viết:
    1
    Mod cho mình hỏi với vì sao mình không viết được bài mới trong mục mua bán đồ công nghệ dù mình đãcó đủ 10 post
  10. Offline

thuytoyota New Member

Số bài viết:
    1
    mình cũng ko viết được, hức hức